கோபி நயினார் டைரக்சனில் கால்பந்து வீரராக நடிக்கும் ஜி.வி.பிரகாஷ்..!


கடந்த இரண்டு மாதங்களுக்கு முன்பு கோபி நயினார் இயக்கத்தில் நயன்தாரா நடிப்பில் வெளியான வெற்றிப் படம் ‘அறம்’. இவர் இயக்கிய முதல் படம்தான் ‘அறம்’. இந்தப் படம் ரசிகர்கள் மட்டுமின்றி பல அரசியல்வாதிகளும் பாராட்டினர்.

இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபீசில் மிகப்பெரிய ஹிட் படமாக மாறியது. இந்த நிலையில் இயக்குனர் கோபி நயினாரும், ஜிவி பிரகாஷூம் ஒரு படத்தில் இணையவுள்ளனர். வடசென்னையை மையமாக கொண்ட இந்த படத்தில் ஜி.வி. பிரகாஷ் கால்பந்து வீரராக நடிக்கிறார்.

விறுவிறுப்பாக திரைக்கதையுடன் உருவாகும் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கவுள்ளது. சமீபத்தில் வெளியான ‘நாச்சியார்’ படத்தில் ஜி.வி.பிரகாஷின் வித்தியாசமான நடிப்பு வரவேற்பு பெற்றுஇல்லத்தை தொடர்ந்து நடிக்க வாய்ப்புள்ள நல்ல கதைகளாக தேடி ஒப்புக்கொண்டு வருகிறாராம் ஜி.வி.பிரகாஷ்.

Leave a Response