திமுகவில் இணைந்த கரூர் மாவட்ட அதிமுக நிர்வாகிகள் – விவரம்

ஜூன் 25 மாலையில்,திமு கழகத் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் முன்னிலையில் கரூர் மாவட்டம் அ.தி.மு.க.வைச் சேர்ந்த கடவூர் ஒன்றியச் செயலாளர் என்.செல்வராஜ் தலைமையில் அ.தி.மு.க. நிர்வாகிகள் மற்றும் ஒன்றியக்குழு உறுப்பினர்கள், ஊராட்சி மன்றத் தலைவர்கள் 80 க்கும் மேற்பட்டோர் தி.மு.க.வில் இணைந்தனர்.

அ.தி.மு.க.வைச் சேர்ந்த கடவூர் ஒன்றியக்குழு உறுப்பினர்களான கே.லோகநாதன், ஏ.ரவிச்சந்திரன், எம்.முருகன், கோமதி பிரபாகர், மகாலட்சுமி சின்னதுரை, நிர்மலா அழகர், தவமணி காளிதாஸ், சரோஜா சின்னச்சாமி, தனம் பாலகிருஷ்ணன், தாந்தோணி ஒன்றியக்குழு உறுப்பினர் வசந்தி சரவணன், மாவட்ட விவசாய அணி தலைவரும் – வெள்ளியணை ஊராட்சி மன்றத் தலைவருமான என்.சுப்ரமணி, தாந்தோணி ஒன்றியக்குழு உறுப்பினர் அமுதாபூபதி, பரமத்தி மேற்கு ஒன்றியத்தைச் சேர்ந்த அஞ்சூர் ஊராட்சி தலைவர் நீலாவதி பழனிசாமி, கார்வழி ஊராட்சி தலைவர் ருக்குமணி மணி,

திருக்காடுதுறை ஊராட்சி தலைவர் அசோக்குமார், பவித்திரம் ஊராட்சி தலைவர் ராஜேந்திரன், தோகைமலை கிழக்கு ஒன்றியம் தளிஞ்சி ஊராட்சி தலைவர் எம்.மனோகரன், குளித்தலைவர் ஒன்றியம் திம்மம்பட்டி ஊராட்சி தலைவர் செல்வி முருகன், நல்லூர் ஊராட்சி தலைவர் கலா குணசேகரன், கிருஷ்ணராயபுரம் கிழக்கு ஒன்றியம் போத்துராவுத்தன்பட்டி ஊராட்சி தலைவர் எம்.அன்பரசு, முத்துரெங்கம்பட்டி ஊராட்சி தலைவர் ஆர்.மாரிமுத்து, கம்மநல்லூர் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் இந்துமதி, கள்ளிப்பள்ளி ஊராட்சி மன்ற தலைவர் சக்திவேல், மாவட்டக் கழக இணைச் செயலாளர் கடவூர் சித்ரா, மாவட்ட வர்த்தக அணி துணைத் தலைவர் குப்பம் பி.செந்தில், மணவாடி ஊராட்சி மு.செயலாளர் பிரின்ஸ்சரவணன், மாவட்ட மாணவர் அணி இணைச் செயலாளர் சத்யா பி.நவநீதன், ஒன்றிய இளைஞர் பாசறை தலைவர் எம்.பாஸ்கரன்,

கடவூர் வடக்கு ஒன்றிய துணைச் செயலாளர்கள் வி.பி.மருதை, டி.பி.எஸ்.பிரபாகர், கீழப்பகுதி ஊராட்சி முன்னாள் தலைவர் நிஜாமுதீன், கீரனூர் ஊராட்சி முன்னாள் தலைவர் எம்.சின்னதுரை, கூட்டுறவு சங்க இயக்குநர் மார்க்கண்டேயன், கிளைச் செயலாளர்கள் சின்னச்சாமி, பாலகிருஷ்ணன், காணியாளம்பட்டி கூட்டுறவு சங்க தலைவர் எம்.காளிதாஸ், மேலப்பதி ஊராட்சி வி.தேவேந்திரன் உள்ளிட்ட 80 க்கும் மேற்பட்டோர் தி.மு.க.வில் இணைந்தனர்.

அதுபோது திமுகழகப் பொதுச்செயலாளர் துரைமுருகன், பொருளாளர் டி.ஆர்.பாலு, எம்.பி., மற்றும் முதன்மைச் செயலாளர், துணைப் பொதுச்செயலாளர்கள், அமைப்புச் செயலாளர், கரூர் மாவட்டச் செயலாளர் வி.செந்தில்பாலாஜி ஆகியோர் உடனிருந்தனர்.

Leave a Response