9,10,11 ஆம் வகுப்பு மாணவர்கள் அனைவரும் தேர்ச்சி ஏன்? -முதல்வர் அறிவிப்பின் முழுவிவரம்

தமிழக சட்டமன்றத்தில் 2021 -22 ஆம் ஆண்டுக்கான இடைக்கால நிதிநிலை அறிக்கை மீதான விவாதம் நேற்று நடைபெற்றது.கூட்டம் தொடங்கியவுடன் முதலில் கேள்வி நேரம் எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது. கேள்வி நேரம் முடிந்ததும் முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, பேரவை விதி எண் 110-ன் கீழ் அறிவிப்பு ஒன்றை வெளியிட்டுப் பேசினார்.

அப்போது அவர் பேசியதாவது…..

கொரோனா வைரஸ் நோய்த்தொற்றைத் தடுப்பதற்காக, மத்திய அரசின் வழிகாட்டுதலின்படி, தமிழ்நாட்டில் கடந்த ஆண்டு மார்ச் 25 ஆம் தேதி முதல் தேசியப் பேரிடர் மேலாண்மைச் சட்டத்தின் கீழ், ஊரடங்கு உத்தரவு பல்வேறு தளர்வுகளுடன் அமலில் இருந்து வருகிறது. அ.தி.மு.க. அரசு, இந்த நோய்த்தொற்றில் இருந்து மக்களைக் காத்து அவர்களுக்கு உரிய நிவாரணங்களை வழங்கி, முனைப்புடன் செயல்பட்டு வருகிறது.

2020-2021 ஆம் கல்வி ஆண்டில் கொரோனா நோய்த்தொற்றுப் பரவலைத் தடுப்பதற்காக பள்ளிகள் மூடப்பட்டு, கொரோனா நோய்த்தொற்று ஓரளவுக்கு கட்டுப்படுத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, கடந்த சனவரி 19 ஆம் தேதி முதல், 10 மற்றும் 12 ஆம் வகுப்பு மாணவர்களுக்கு வகுப்புகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டன. அனைத்து மாணவர்களுக்கும் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க ஏதுவாக, வைட்டமின் மற்றும் துத்தநாக மாத்திரைகள் வழங்கப்பட்டன.

இந்தக் கல்வி ஆண்டு முழுவதும் மாணாக்கர்கள் கல்வித் தொலைக்காட்சி மூலமாக மட்டுமே கல்வி பயின்று வந்தனர். மாணாக்கர்கள் தொலைக்காட்சி மூலமாகவும், இணையதளம் மூலமாகவும், கல்வி பயின்று வருவதில் ஏற்படும் சிரமங்களைக் கருத்தில் கொண்டு, பாடத்திட்டங்கள் குறைக்கப்பட்டன. மேலும், இந்தக் கல்வி ஆண்டில் மாணவர்கள் மற்றும் ஆசிரியர்கள் எதிர்கொண்ட அசாதாரண சூழ்நிலையைக் கருத்தில் கொண்டும், பெற்றோரின் கோரிக்கையைக் கருத்தில் கொண்டும், கல்வியாளர்களின் கருத்துகளைப் பரிசீலித்தும், 2020-2021 ஆம் கல்வி ஆண்டில், 9, 10 மற்றும் 11 ஆம் வகுப்பு மாணாக்கர்கள் அனைவரும், முழு ஆண்டுத்தேர்வுகள் மற்றும் பொதுத்தேர்வுகள் ஏதுமின்றி தேர்ச்சி பெற்றதாக அறிவிக்கப்படுகிறது.

மாணவர்களுக்கான மதிப்பெண் மதிப்பீட்டு நெறிமுறைகள் அரசினால் விரிவாக வெளியிடப்படும் என்பதை அன்புடன் தெரிவித்துக்கொள்கிறேன்.

இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் ஏற்கனவே கடந்த ஆண்டு கொரோனா பரவலைக் காரணம் காட்டி, 12 ஆம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வைத் தவிர்த்து, 11, 10 உள்பட எந்த வகுப்புக்கும் ஆண்டு இறுதித்தேர்வு நடைபெறவில்லை. அனைத்து மாணவர்களும் தேர்ச்சி பெற்றதாக அறிவிக்கப்பட்டனர். இந்தநிலையில், தற்போது 9, 10, 11 மற்றும் 12 ஆம் வகுப்புகளுக்கு மட்டும் சமீபத்தில் பள்ளிகள் தொடங்கப்பட்டு மாணவர்களுக்கு தினமும் வகுப்புகள் நடத்தப்பட்டு வருகிறது. பள்ளிகள் திறக்கப்படும் வரை, கல்வித் தொலைக்காட்சி மூலம் ஆசிரியர்கள் நடத்திய பாடத்தையே வீட்டில் இருந்து கவனித்து வந்தனர்.

கடந்த ஆண்டு 10 ஆம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு இரத்து செய்யப்பட்டபோது, தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் 9 இலட்சத்து 39 ஆயிரத்து 829 மாணவர்கள் தேர்ச்சி பெற்றனர். தற்போது, 9, 10, 11 ஆம் வகுப்புகளுக்கு பொதுத்தேர்வு இரத்து செய்யப்பட்டு இருப்பதன் மூலம் சுமார் 26 இலட்சம் மாணவர்கள் பயன்பெற இருக்கின்றனர்.

Leave a Response