வைகோ கைதுக்கு ஸ்டாலின் கண்டனம் -அரசியல் பார்வையாளர்கள் வரவேற்பு


மலேசியாவில் கைதாகி பல மணி நேரங்களாகியும் இந்தியாவில் எந்த அசைவும் இல்லை. முதல்மனிதராக ஸ்டாலின் கண்டனம் தெரிவித்திருக்கிறார். அவருடைய அறிக்கையில்…
மதிமுக பொதுச்செயலாளர் அண்ணன் திரு. வைகோ அவர்களை மலேசிய அரசு, விமான நிலையத்திலேயே தடுத்து நிறுத்தி கைது செய்திருப்பதற்கு, தி.மு.கழகத்தின் சார்பில் கடும் கண்டனத்தைத் தெரிவித்துக்கொள்கிறேன். பினாங் துணை முதல்வர் பேராசிரியர் ராமசாமி அவர்கள் இல்லத் திருமணத்திற்கு சென்றவரை “ஆபத்தானவர்” என்றெல்லாம் கூறி முறைப்படி விசா பெற்றுச் சென்றவரை மலேசிய அரசு கைது செய்து, தனி அறையில் வைத்திருப்பது மனித உரிமை மீறல் மட்டுமின்றி, அத்துமீறலும் அராஜக நடவடிக்கையுமாகும்.

இந்தியப் பாராளுமன்றத்தில் பல ஆண்டுகள் உறுப்பினராக இருந்து, ஒரு அரசியல் கட்சியின் பொதுச் செயலாளராக இருக்கும் அண்ணன் வைகோ அவர்களின் கைது பற்றி மத்திய அரசும் உடனே தலையிட்டு எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்காதது கவலையளிக்கிறது. ஆகவே இந்திய வெளியுறவுத்துறை,மலேசிய தூதரக அதிகாரிகளை அழைத்து அண்ணன் வைகோ அவர்களை கைது செய்ததற்கு கண்டனம் தெரிவிக்க வேண்டும் என்றும், அவரைக் கௌரவமாக நடத்திட தக்க நடவடிக்கைகளைத் தாமதமின்றி மேற்கொள்ள வேண்டுமென்றும் மத்திய அரசை வலியுறுத்திக் கேட்டுக் கொள்கிறேன் என்று அவர் கூறியுள்ளார்.
மலேசியாவில் வைகோ கைது செய்யப்பட்டதற்கு அரசியல் வேறுபாடுகளைத் தாண்டி ஸ்டாலின் எதிர்வினை ஆற்றியிருக்கிறார். இதுதான் சரியான அணுகுமுறை என்று பலரும் ஸ்டாலினைப் பாராட்டுகிறார்கள்.

Leave a Response