இன்றும் விலை உயர்வு – ஏற்றிக்கொண்டே இருக்கும் மோடி எனக்கென்ன என்றிருக்கும் ஸ்டாலின்

செப்டம்பர் மாத இறுதியிலிருந்து பெட்ரோல், டீசல் விலை தினசரி உயர்ந்து வருகிறது. நேற்று பெட்ரோல் விலை லிட்டருக்கு 30 காசுகள் அதிகரித்து ரூ.103.61 ஆகவும், மற்றும் டீசல் விலை லிட்டருக்கு 33 காசுகள் உயர்ந்து ரூ.99.56 விற்பனை செய்யப்பட்டது.

இன்றும் பெட்ரோல் டீசல் விலை உயர்ந்துள்ளது. நேற்றைய விலையில் இருந்து பெட்ரோலுக்கு 31 காசுகளும் டீசல் விலை 33 காசுகளும் உயர்ந்துள்ளன. அதன்படி பெட்ரோல் ஒரு லிட்டர் 103.92க்கும் டீசல் 99.92 க்கும் விற்பனையாகிறது. இந்த விலை உயர்வு இன்று காலை முதல் அமலுக்கு வந்தது.

நாள்தோறும் இப்படி விலையை உயர்த்திக்கொண்டேயிருக்கிறார் மோடி.எனக்கென்ன என்றிருக்கிறார் மு.க.ஸ்டாலின்.மற்ற மாநில அரசுகளும் இதுபற்றி எதிர்வினை ஆற்றாமல் அமைதி காக்கின்றன.

மக்கள்தாம் துன்பம் அனுபவிக்கின்றனர்.

Leave a Response