கமல் பற்றி வதந்தி பரப்புவதா? – ராஜ்கமல் நிறுவனம் காட்டம்

2015 ஆம் ஆண்டு மே 1 ஆம் தேதி, ரமேஷ் அரவிந்த் இயக்கத்தில் கமல், பூஜா குமார், ஆண்ட்ரியா, ஜெயராம், ஊர்வசி, மறைந்த இயக்குநர் கே.பாலசந்தர், இயக்குநர் விஸ்வநாத் உள்ளிட்ட பலர் நடிப்பில் வெளியான படம் ‘உத்தம வில்லன்’.

இயக்குநர் லிங்குசாமி வழங்க முதல் பிரதி அடிப்படையில் கமலே தயாரித்தார். இந்தப் பட வெளியீட்டின்போது நிதி பிரச்சினையில் சிக்கியது லிங்குசாமியின் தயாரிப்பு நிறுவனமான திருப்பதி பிரதர்ஸ்.

அப்போது நடந்த பேச்சுவார்த்தையில், லிங்குசாமிக்கு உதவ முன்வந்தார் கமல். அதில் ஸ்டூடியோ க்ரீன் நிறுவனத்துக்குப் படம் பண்ணித் தருவது அல்லது அடுத்த பட வெளியீட்டின் போது கொடுத்துவிடுவது என ரூ.10 கோடியை ஸ்டுடியோ க்ரீன் நிறுவனத்திடம் கமல் வாங்கியிருப்பதாகவும், அது குறித்து இப்போது வரை எந்தவொரு பதிலுமே கூறவில்லை என்று புகார் அளித்துள்ளார் ஞானவேல்ராஜா.

இந்தப் புகார் தொடர்பாகக் கமலின் தயாரிப்பு நிறுவனமான ராஜ்கமல் நிறுவனம் அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது. அதில்,

உத்தம வில்லன்’ திரைப்படம் வெளியான நேரத்தில் ஞானவேல்ராஜா, கமலுக்கு 10 கோடி ரூபாய் கொடுத்ததாகப் பரப்பப்படும் வதந்திகளை ராஜ்கமல் நிறுவனம் திட்டவட்டமாக மறுக்கிறது. உண்மைக்கு முற்றிலும் புறம்பான இவ்வதந்திகளைச் சொந்த காரணங்களுக்காகச் சிலர் பரப்புகின்றனர்.

ஞானவேல்ராஜா கமலுக்குப் பணம் கொடுத்தார் என்பது அப்பட்டமான பொய். ஒரு ரூபாய் கூட அவர் கொடுக்கவில்லை என்பதே உண்மை. சுமார் பத்து நாட்களுக்கு முன்பு தயாரிப்பாளர் சங்கத்திலிருந்து சதீஷ்குமார் எங்கள் அலுவலகத்தைத் தொடர்பு கொண்டார்.

திருப்பதி பிரதர்ஸ் மீடியா கேட்டுக் கொண்டதன் அடிப்படையில் கமல் தேதிகள் தொடர்பாக எங்கள் நிறுவனம் அவர்களுக்கு 2015-ல் அனுப்பிய கடிதம் தொடர்பாகப் பேச வேண்டும் என்று கேட்டுக் கொண்டார்.

2015 மே மாதத்தில் திருப்பதி பிரதர்ஸ் கதை ஒன்று குறித்து ஆலோசனை செய்வதற்காக கமல் தேதிகளை ராஜ்கமல் நிறுவனம் கொடுத்திருந்தது. ஆனால் அது குறித்து திருப்பதி பிரதர்ஸ் நிறுவனம் இன்று வரை எங்கள் நிறுவனத்தை மேலும் தொடர்பு கொள்ளவில்லை.

ராஜ்கமல் பிலிம்ஸுக்கும் திருப்பதி பிரதர்ஸ் நிறுவனத்துக்கும் இடையில் மட்டுமே ‘உத்தம வில்லன்’ திரைப்படத்தை தயாரிப்பதற்காக ஒப்பந்தம் போடப்பட்டது. ஒப்பந்தத்தின்படி, ராஜ்கமல் பிலிம்ஸ் ‘உத்தம வில்லன்’ திரைப்படத்தின் முதல் பதிவை, திருப்பதி பிரதர்ஸிடம் ஒப்படைத்துவிட்டது.,

ஞானவேல்ராஜாவுக்கும் கமலுக்கும் தனிப்பட்ட வகையில் எந்த விதமான ஒப்பந்தமும் கிடையாது. எனவே, படத்தை வெளியிடும் பொருட்டு ஞானவேல்ராஜா, கமலுக்குப் பணம் கொடுத்தார் என்று கூறுவதில் எந்த முகாந்திரமும் இல்லை.

கமலின் மதிப்பைக் கெடுப்பதற்காகவே இவ்வதந்திகள் பரப்பப்படுகின்றன. கமலின் நற்பெயரைக் கெடுக்கும் முயற்சியில் ஈடுபடுபவர்களை சட்டரீதியாக எதிர்கொள்ள ராஜ்கமல் நிறுவனம் தயாராகி வருகிறது

இவ்வாறு அதில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Response