‘ஜெயிக்கிற குதிரை’யை பார்த்து டென்சன் ஆன சென்சார் போர்டு..!


நடிகர் ஜீவன் நடிப்பில் நீண்ட நாள் தயாரிப்பில் இருந்த படம் தான் ‘ஜெயிக்கிற குதிரை’.. இயக்குனர் ஷக்தி சிதம்பரம் 7 வருடங்கள் கழித்து இயக்கியுள்ள இந்தபடம் ஒரு வழியாக முடிந்து கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு தணிக்கைக்கு சென்றது. படத்தை பார்த்த தணிக்கை குழுவினர் அதிர்ச்சியடைந்து விட்டார்களாம்.

அதை தொடர்ந்து ”நியாயப்படி பார்த்தால் படத்துக்கு ஏ/ஏ (டபுள் ஏ) கொடுக்க வேண்டும் ஆனால் அதற்கு விதிமுறைகளில் இடம் இல்லை. அதனால் கவர்ச்சி காட்சிகளின் நீளத்தை குறைத்து, பல காட்சிகளை நீக்கி, டபுள் மீனிங்க வசனங்களை மவுனித்து ஏ சான்றிதழ் கொடுத்திருக்கிறோம்“ என கூறி அனுப்பி வைத்தார்களாம்.. அந்த அளவுக்கு ஆபாசம் தலைவிரித்து ஆடுகிறதாம் படத்தில்.

இந்தப்படத்தில் ஜீவனுக்கு ஜோடியாக டிம்பிள் கோபர்டே, சாக்ஷி அகர்வால், அஸ்வினி என 3 ஹீரோயின்கள் நடித்துள்ளனர். இவர்கள் தவிர யோகி பாபு, ரோபோ சங்கர், ரவி மரியா, சிங்கம்புலி, என பெரிய நட்சத்திர பட்டாளமே நடித்துள்ளனர்.

Leave a Response