டார்லிங் என்று ஆங்கிலத்தில் பெயர் வைத்தது எதனால்? தயாரிப்பாளர் ஞான்வேல்ராஜா விளக்கம்

இசையமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் கதாநாயகனாக நடித்திருக்கும் படம் டார்லிங்.  தெலுங்கில் வெளியாகி வெற்றி பெற்ற ‘பிரேம கதாசித்ரம்’ படத்தின் மொழிமாற்றம்தான் இந்தப்படம்.

ஜி.வி.பிரகாஷுடன், சிருஷ்டி, நிக்கி கல்ராணி, கருணாஸ்,பாலசரவணன் நடித்துள்ளனர். படத்தை  ஸ்டுடியோ க்ரீன் நிறுவனம் அல்லுஅரவிந்தின் கீதாஆர்ட்ஸுடன் இணைந்து தயாரிக்கிறது.பொங்கலுக்கு ‘டார்லிங்’ வெளிவரவுள்ளது.
இப்படத்தின் செய்தியாளர் சந்திப்பு நடந்தது.  நிகழ்ச்சியில் தயாரிப்பாளர் கே.ஈ.ஞானவேல் ராஜா பேசும் போது…

“பெரிய படங்களாகத்தான் ஸ்டுடியோ க்ரீன் எடுக்கிறது என்று பேசப்பட்டபோது நல்ல சிறிய படங்களையும் வாங்கி வெளியிடுவது என்று முடிவெடுத்தோம். அப்படி நாங்கள் வெளியிட்ட படம்தான் ‘அட்டகத்தி’ .எங்களுக்குப் பிடித்திருந்தது. ஆனால் நண்பர்களில் சிலருக்குத்தான் பிடித்து இருந்தது- பலரும் பலமாதிரி
பேசினார்கள். வாங்கியாகி விட்டது. என்ன செய்வது வெளியிட்டு விடு.. இனி இந்த  விநியோகம் வேலை என்று செய்யாதே என்றார்கள் ஆனால் நாங்கள் விடவில்லை. படத்தை ரஜினி படம் அளவுக்கு முயற்சி செய்து விளம்பரங்கள் செய்தோம். இருந்தாலும்சிறு பயம் இருந்தது. தியேட்டர் விசிட் செய்தோம்ஆல்பர்ட், சங்கம், அபிராமி.. எங்கு பார்த்தாலும் ரசித்தார்கள். படம்பெரிய அளவில் தமிழ்நாடு முழுவதும் வசூல் செய்தது. அந்தப் படத்தில் பலதிறமைசாலிகள் கொட்டிக் கிடந்தார்கள். அதே இயக்குநர் ரஞ்சித்தை வைத்து ‘மெட்ராஸ்’ எடுத்து அதுவும் வெற்றி பெற்றது.

‘டார்லிங்’ படம் தெலுங்கை விட 15 மடங்கு நன்றாக வந்துள்ளது. படத்துக்குதலைப்பு கிடைப்பதே பெரிய சிரமமாக இருக்கிறது. நல்ல கதை கூட பிடித்துவிடலாம். சினிமா எடுக்க கதையே கிடைத்து விடுகிறது .தலைப்பு கிடைப்பதில்லைஎந்த தலைப்பு எடுத்தாலும் யாராவது பதிவு செய்து வைத்து இருக்கிறார்கள்
எதைக் கேட்டாலும் அது5 வருஷத்துக்கு முன்பே,  6 வருஷத்துக்கு முன்பேதயாரிப்பாளர் சங்கத்திலோ, தயாரிப்பாளர் கில்டிலோ பதிவு செய்துள்ளதாகக்கூறுகிறார்கள். இந்தப் பிரச்சினைக்கு ஒரு முடிவு கட்டவேண்டும்குறிப்பிட்ட ஆண்டு வரை பதிவு செய்துவிட்டு படமெடுக்கவில்லை என்றால் அதை ரத்து செய்ய வேண்டும்

மீண்டும் தெலுங்கிலிருந்து ‘ரன் ராஜா ரன்’ படத்தை தமிழில் எடுக்க
இருக்கிறோம். தமிழிலும் கார்த்தி நடிக்கும் ‘கொம்பன்’ ,சூர்யா சாரின்
‘மாஸ்’  படங்களைத் தயாரிக்கிறோம்.ஸ்டுடியோ க்ரீன் சிறு பட்ஜெட்
படங்களையும் தயாரிக்கும்.” என்றார்.

Leave a Response