விக்கிரவாண்டி உள்ளிட்ட 13 தொகுதிகள் இடைத்தேர்தல் இன்று

விக்கிரவாண்டி திமுக சட்டமன்ற உறுப்பினர் புகழேந்தி ஏப்ரல் 6 ஆம் தேதி காலமானார். இதைத் தொடர்ந்து, அத்தொகுதிக்கு இடைத்தேர்தல் அறிவிக்கப்பட்டது. ஜூன் 14 ஆம் தேதி முதல் 21 ஆம் தேதி வரை வேட்புமனு தாக்கல் நடந்தது. 24 ஆம் தேதி மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை நடந்து, 26 ஆம் தேதி இறுதிவேட்பாளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டது.

இந்த இடைத்தேர்தலில், அதிமுக போட்டியிடவில்லை என்று அறிவித்துள்ள நிலையில், திமுக சார்பில் அன்னியூர் சிவா, தேசிய ஜனநாயக கூட்டணியில் அங்கம் வகிக்கும் பாமக சார்பில் சி.அன்புமணி, நாம் தமிழர் கட்சி சார்பில் அபிநயா உள்ளிட்ட 11 கட்சிகளின் வேட்பாளர்கள், 18 சுயேச்சை வேட்பாளர்கள் என 29 பேர் தேர்தல் களத்தில் உள்ளனர்.

இன்று காலை 7 மணிக்கு வாக்குப்பதிவு தொடங்கி,மாலை 6 மணி வரை நடைபெறுகிறது. இதையொட்டி, 276 வாக்குப்பதிவு மையங்கள் அமைக்கப்பட்டுள்ளன. இத்தேர்தலில் 1,16,962 ஆண்கள், 1,20,040 பெண்கள், 29 மூன்றாம் பாலினத்தவர் என மொத்தம் 2,37,031 பேர் வாக்களிக்க தகுதி பெற்றுள்ளனர். 42 மையங்கள் பதற்றமானதாகவும், 3 மையங்கள் மிக பதற்றமானதாகவும் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. அனைத்து வாக்குப்பதிவு மையங்களும் வெப் கேமரா மூலம் கண்காணிக்கப்படுகின்றன.

தமிழ்நாட்டின் விக்கிரவாண்டி மட்டுமின்றி 7 மாநிலங்களில் உள்ள 13 சட்டப்பேரவைத் தொகுதிகளுக்கு இன்று இடைத்தேர்தல் நடைபெறுகிறது.

மேற்கு வங்கத்தில் ராய்கஞ்ச், ரணகாட் தக்சின் (எஸ்சி), பாக்தா (எஸ்சி), மணிக்தலா ஆகிய நான்கு சட்டப்பேரவை தொகுதிகள் இடைத்தேர்தலை சந்திக்கின்றன.

அதேபோன்று, பிகாரில் ரூபாலி, பஞ்சாபில் ஜலந்தர் மேற்கு,இமாச்சல பிரதேசத்தில் டேஹ்ரா,ஹமிர்பூர், நலகார்க், உத்தராகண்டில் பத்ரிநாத், மங்களூரு, மத்திய பிரதேசத்தில் அமர்வாரா ஆகிய தொகுதிகளுக்கும் இடைத்தேர்தல் இன்று நடைபெறுகிறது.

இன்று நடைபெறும் வாக்குப்பதிவைத் தொடர்ந்து ஜூலை 13 அன்று வாக்கு எண்ணிக்கை நடைபெறும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Response